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TAARIFA KWA UMMA

TAHADHARI YA UTAPELI KUPITIA MITANDA0 YA SIMU

Ofisi ya Rais, Tume ya Utumishi wa Umma kwa nyakati tofauti imepokea taarifa za kuwepo kwa

baadhi  ya  Watu  ambao  pasipo  Tume  kujua  wamekuwa  wakivvapigia  simu,  kutuma  ujumbe
"SMS"   kwa   baadhi   ya   Maafisa   Utumishi   na   baadhi   ya  Watu  waliowasilisha   mashauri   na

malalamiko yao Tume.  Watu  hao wamekuwa wakijitambulisha  majina  na  vyeo tofauti  kuwa  ni

Wafanyakazi  wa  Tume  ya   Utumishi  wa   Umma   na  wamekuwa  wakiomba  kupatiwa  taarifa

mbalimbali  za  masuala  ya  Rasilimali  Watu  katika  Utumishi  wa  Umma  na  wengine  kuomba

kupatiwa fedha.

Taarifa  ilizonazo Tume  ni  kwamba  matukio  haya  yametokea  katika  Mikoa  mbalimbali  ikiwemo

Kigoma, Morogoro, Dar es Salaam, Tabora na Mtwara.

IIi  kutimiza  azma  yao  mbaya  ya  kuonekana  ni  Watumishi  wa  Umma,  watu  hawa  matapeli

wamekuwa  wakiudanganya  Umma  na  Wananchi  kwa  kujitambulisha  kuwa  ni  Watumishi  wa

Serikali  kutoka  Ofisi  ya  Rais,    Tume  ya  Utumishi  wa    Umma,  "Watu  hawa  ni  Matapeli  na

wapuuzwe"

Tume inapenda  kuufahamisha  Umma kuwa tayari  hatua stahiki zimechukuliwa  na zinaendelea

kuchukulivva  dhidi  ya  Watu  hawa.   Tume  inapenda  kuufahamisha  Umma  kwamba     namba

mahsusi za simu zinazotumiwa kwa mawasiliano na Tume ni 0738166 703 na   0733 005 974,

barua pepe ni secretary@.psc.ao.tz au kufika katika Ofisi za Tume zilizopo Jengo la Chimwaga,

Chuo Kikuu cha Dodoma  (UDOM),  Dodoma.
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'  Tume  ya  Utumishi  wa  Umma,  inaujulisha  Umma  kuchukua  tahadhari  dhidi  ya Watu  hawa  na

yeyote atakayepigiwa simu yenye viashiria vya  utapeli  na  udanganyifu  ni  muhimu  kutoa taarifa

Tume  ya  Utumishi  wa  Umma  au  kuripoti  kwenye  vyombo  vya  kiusalama  mara  moja  ili  hatua

stahiki dhidi ya Watu hawa ziweze kuchukuliwa.

lmetolewa na:

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Tume ya Utumishi wa Umma

31  Mei, 2022

2


