

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS**

Anwani ya Simu: **"TUME"**
DAR ES SALAAM
Namba ya Simu: 0738166703
Fax: 255 - 022 – 246011
Baruapepe:
secretary@psc.go.tz
Tovuti: www.psc.go.tz



TUME YA UTUMISHI WA UMMA,
6 MTAA WA ALBERT LUTHULI,
KITALU NAMBA 10,
S.L.P. 9143,
DAR ES SALAAM.

**KUAHIRISHWA KWA MKUTANO WA TUME YA UTUMISHI WA UMMA
NAMBA 3 WA MWAKA 2020/2021**

Kufuatia msiba wa aliyekuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Joseph Magufuli uliotokea tarehe 17 Machi, 2021. Tume ya Utumishi wa Umma imeahirisha Vikao vyake vya Mkutano wa Tatu kwa mwaka wa fedha 2020/2021 uliokuwa umeanza kufanyika tarehe 15 -17 Machi 2021.

Ratiba na tarehe ya kuendelea kufanyika kwa Mkutano huo wa kupokea na kutolea uamuzi rufaa na malalamiko yaliyowasilishwa Tume na Watumishi mbalimbali wa Umma, ambao hawakuridhika na uamuzi uliotolewa na Waajiri, Mamlaka za Ajira na Nidhamu katika Utumishi wa Umma itatolewa.

Imetolewa na:

A handwritten signature in black ink, appearing to read 'Richard M. Cheyo'.

Richard M. Cheyo
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Tume ya Utumishi wa Umma.

DAR ES SALAAM

19 Machi, 2021