

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS**

Anwani ya Simu: **“TUME”**
DAR ES SALAAM
Namba ya Simu:2460117
Fax: 255 - 022 – 2460117
e-mail: info@psc.go.tz;
Secretary@psc.go.tz;
Tovuti: www.psc.go.tz



TUME YA UTUMISHI WA UMMA,
6 MTAA WA ALBERT LUTHULI,
KITALU NA.10,
S.L.P. 9143,
DAR ES SALAAM.

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Tume ya Utumishi wa Umma inafanya Mkutano wake wa Kisheria Namba 4 katika mwaka wa fedha 2019/2020 ulioanza leo tarehe 22 Juni, 2020 hadi tarehe 03 Julai, 2020, jijini Dar es Salaam. Katika Mkutano huu, Tume itapokea na kutolea uamuzi Rufaa na Malalamiko yaliyowasilishwa na Watumishi mbalimbali wa Umma, ambao hawakuridhika na uamuzi uliotolewa na Waajiri na Mamlaka zao za Nidhamu.

Shughuli nyingine zilizopangwa kufanyika wakati wa Mkutano huu ni pamoja na kupokea na kujadili taarifa mbalimbali. Tume inatekeleza majukumu haya kwa mujibu wa Kifungu cha 10(1) cha Sheria ya Utumishi wa Umma, Sura ya 298.

Imetolewa na:

Richard M. Cheyo
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Tume ya Utumishi wa Umma.
DAR ES SALAAM
22 Juni, 2020