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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS  

 
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

 
Tume ya Utumishi wa Umma inafanya Mkutano  wake wa  kisheria 

Namba 3 katika  mwaka wa fedha 2019/2020, ulioanza  leo tarehe 23 

Machi, 2020 jijini Dar es Salaam na unatarajiwa kumalizika  tarehe 27 

Machi, 2020. Kwa mujibu wa ratiba iliyotolewa na Sekretarieti ya Tume, 

katika Mkutano huu Tume itapokea na kutolea uamuzi rufaa 28 na 

malalamiko 5 yaliyowasilishwa na  Watumishi mbalimbali wa Umma, 

ambao hawakuridhika na uamuzi uliotolewa na Waajiri na Mamlaka zao 

za Nidhamu. 

 

Shughuli nyingine zilizofanyika leo wakati wa Mkutano huu ni pamoja na 

kupitia Muhtasari na Yatokanayo na Mkutano wa Tume Namba 2 wa 

mwaka 2019/2020 uliofanyika mwezi Novemba, 2019. 

 
Imetolewa na: 

 
Richard Cheyo 

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
Tume ya Utumishi wa Umma. 

DAR ES SALAAM 

23 Machi, 2020 

Anwani ya Simu: “TUME” 
DAR ES SALAAM 
Namba ya Simu:0738 166 703 

Fax:  255 - 022 – 2460117 
e-mail: Secretary@psc.go.tz; 

Website: www.psc.go.tz 

 TUME YA UTUMISHI WA UMMA, 
      6 MTAA WA LUTHULI, 
          GHOROFA YA 3 & 4, 
                S.L.P.  9143, 

                   DAR ES SALAAM.        
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