

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS**

Anwani ya Simu: **"TUME"**  
DAR ES SALAAM  
Namba ya Simu:2460117  
Fax: 255 - 022 – 2460117  
e-mail: [info@psc.go.tz](mailto:info@psc.go.tz);  
[Secretary@psc.go.tz](mailto:Secretary@psc.go.tz);  
**Website:** [www.psc.go.tz](http://www.psc.go.tz)



TUME YA UTUMISHI WA UMMA,  
JENGO LA UBUNGO PLAZA,  
BARABARA YA MOROGORO,  
S.L.P. 9143,  
**DAR ES SALAAM.**

**RUFAA 34 NA MALALAMIKO 29 YALIYOWASILISHWA TUME  
KUTOLEWA UAMUZI**

---

Tume ya Utumishi wa Umma inafanya Mkutano wake wa kisheria Namba 3 katika mwaka wa fedha 2018/2019 unaoanza tarehe 13 Mei 2019 hadi tarehe 24 Mei 2019. Tume itapokea na kutolea uamuzi Rufaa 34 na Malalamiko 29 ya Watumishi mbalimbali wa Umma ambao hawajaridhika na uamuzi uliotolewa na Mamlaka zao za Ajira na Nidhamu.

Shughuli nyingine zitakazofanyika wakati wa Mkutano huu ni pamoja na kupokea na kujadili taarifa zinazohusu hali ya utumishi kama ifuatavyo:-

- i) Taarifa ya Utekelezaji wa Majukumu ya Tume katika Robo ya Pili (Oktoba hadi Disemba, 2017) ya mwaka wa fedha 2017/18.
- ii) Taarifa ya Utekelezaji wa Majukumu ya Tume katika Robo ya Tatu (Januari hadi Machi, 2018) ya mwaka wa fedha 2017/18.

- iii) Taarifa ya Utekelezaji wa Majukumu ya Tume katika Robo ya Nne (Aprili hadi Juni, 2018) ya mwaka wa fedha 2017/18.
- iv) Taarifa ya Utekelezaji wa Majukumu ya Tume katika Robo ya Kwanza (Julai hadi Septemba, 2018) ya mwaka wa fedha 2018/19.
- v) Taarifa ya Utekelezaji wa Majukumu ya Tume katika Robo ya Pili (Oktoba hadi Disemba 2018) ya mwaka wa fedha 2018/19 na
- vi) Taarifa ya Utekelezaji wa Majukumu ya Tume katika mwaka wa fedha 2017/18.

Tume ya Utumishi wa Umma inatekeleza majukumu haya kwa mujibu wa Kifungu cha 10 (1) cha Sheria ya Utumishi wa Umma, Sura ya 298.

**Imetolewa na:**

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini  
Tume ya Utumishi wa Umma.  
**DAR ES SALAAM**  
13 Mei, 2019.